Login Form



ผู้เยี่ยมชม

mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter
mod_vvisit_counterToday13
mod_vvisit_counterYesterday11
mod_vvisit_counterThis week67
mod_vvisit_counterLast week42
mod_vvisit_counterThis month172
mod_vvisit_counterLast month261
mod_vvisit_counterAll days23871
Home ผลงานดีเด่น
ข้อสังเกตุ
  • Simple Image Gallery Notice: Joomla!'s "/cache" folder is not writable. Please correct this folder's permissions, clear your site's cache and retry.
  • There was a problem rendering your image gallery. Please make sure that the folder you are using in the Simple Image Gallery plugin tags exists and contains valid image files.
ผลงานโครงการสิ่งประดิษฐ์ของคนรุ่นใหม่ ปีการศึกษา 2554
ระดับชั้น ป.ว.ช.
  • สิ่งประดิษฐ์ประเภทที่ 1 สิ่งประดิษฐ์เพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต
    >> ชนะเลิศ << 
    ศาลาพักอาศัย
    1. นายณัฐวุฒิ คมขำ
    2. นายยุทธนา กาญจนะวสิต
    3. นายวัชรินทร์ เอทโอษฐ์
    >> ชนะเลิศ << 
    เก้าอี้เอนกประสงค์
    1. นายณัฐพล เพรชแสงสว่าง
    2. นายธนวัตน์ ทัพประเสริฐ
    3. นายอดิศร แสงอรุณ
  • สิ่งประดิษฐ์ประเภทที่ 2 สิ่งประดิษฐ์เพื่อการประกอบอาชีพ
    >> ชนะเลิศ << 
    เครื่องดัดเหล้กปลอก
    1. นส.ธนาภรณ์ วงษ์วิลาศ
    2. นายเศรษฐกิจ ดวงปิ่นคำ
    3. นายศุภกร เสือเอี่ยม
    >> รองชนะเลิศอันดับ 1 << 
    เครื่องผลิตอิฐมอญโดยใช้มือ
    1. นายจิรายุ จันทร์ตรี
    2. นายนิโรน์ บัวงาม
    3. นายณัฐกฤษฎิ์ ลิ้มสกุล
    >> รองชนะเลิศอันดับ 2 << 
    โต๊ะร่อนทรายประหยัดพลังงาน
    1. นส.ภูธิตา เคหะ
    2. นาย สู้ิ สายสุด
    3. นส. เสาวลักษณ์ เอิกเชื้อ
  • สิ่งประดิศฐ์ประเภทที่ 3 สิ่งประดิษฐ์ประเภทผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป
    >> ชนะเลิศ << 
    โต๊ะทำงานเอนกประสงค์
    1. นางปฐวี สมิงทัพ
    2. นส.มธุรส สุคันธภักดี
    3. นายกฤษฎา แก้วอุไร
    >> รองชนะเลิศอันดับ 1 << 
    โต๊ะจิกซอว์
    1. นายยงยุทธ์ ศรีเศวต
    2. นายภารวี เหมศิริ
    3. นายสภาพร เงินวิลัย
    >> รองชนะเลิศอันดับ 2 << 
    เก้าอีพับพนักพิง
    1. นางชัชฎาพงศ์ วิเศษโชค
    2. นายเจริญพร ทองเรื่อง
ระดับชั้น ป.ว.ส.
  • สิ่งประดิษฐ์ประเภทที่ 4 สิ่งประดิษฐ์ด้านพลังงานและสิ่งแวดล้อม
    >> ชนะเลิศ << 
    บล๊อกทางเดินคอนกรีตผสมถุงปูน
    1. นายธนกฤต เอี้ยวตระกูล
    2. นายวิศนุ อินทสันต์
    3. นายรณชัย กลิ่นสมบัติ
    >> รองชนะเลิศอันดับ 1 << 
    หินฝุ่นแทนทรายในคอนกรีต
    1. นายสุธีรวัฒน์ แก้วมาลี
    2. นายสราวุธ ตาเสน
    3. นายสาวิทย์ สุขใส
    >> รองชนะเลิศอันดับ 2 << 
    เครื่องกรองน้ำ
    1. นายฐาปกรณ์ ศรีเงิน
    2. นายวัฒน ทับสน
    3. นายอภิสิทธ์ ศรีทองเทศ
  • สิ่งประดิศฐ์ประเภทที่ 5 สิ่งประดิษฐ์มิปัญญาสร้างสรรค์เศรษฐกิจ
    >> ชนะเลิศ << 
    เก้าอีปรับระดับพนักพิง
    1. นายจาตุรนต์ สงเคราะห์ราษฎร์
    2. นายสิทธิพงษ์ ศรีอรรถายุวาสน์
    3. นายศุภวัฒน์ อู่ขลิบ
  • สิ่งประดิศฐ์ประเภทที่ 6 สิ่งประดิษฐ์เพื่อพัฒนาต่อยอดนวัตกรรมและเทคโนโลยี
    >> ชนะเลิศ << 

    เครื่องดัดเหล็กปลอกวงกลม
    1. นส.พนิดา จันทร์แจ่ม
    2. นายอรรถพล สังข์กระแสร์
    3. นายศุภณัฐ วัฏฏสันติ

{gallery}portfolio54{/gallery}

 

นางสาวไม้ทอง เกิดกิ่ง
หัวหน้าแผนกวิชาช่างก่อสร้าง

บุคคลออนไลน์

เรามี 10 บุคคลทั่วไป ออนไลน์